MANNAUÐUR

Hér starfar öflugur hópur sérfræðinga
Áralöng reynsla í þjónustu og sölu á Microsoft Dynamics 365 og tengdum lausnum.
Við getum aðstoðað þig.

Fjármálasvið

Guðfinna Hauksdóttir
Bókhald

gudfinna@wise.is

Gunnar Björn Gunnarsson
Framkvæmdastjóri

gunnar@wise.is

Halldór Kr. Jónsson
Gjaldkeri

halldorkr@wise.is

Jóhannes Helgi Guðjónsson
Forstjóri

johannes@wise.is

Kristín Anna Arnalds
Móttökuritari

kristin@wise.is

Lovísa Sjöfn Einarsdóttir
Móttökuritari

lovisa@wise.is

Svala Stefánsdóttir
Móttökuritari

svala@wise.is

Rekstrar- og tæknisvið

Bjarki Már Gunnarsson
Hugbúnaðarþróun

bjarkimg@wise.is

Hannes Arnórsson
Hugbúnaðarþróun

hannesa@wise.is

Heimir Örn Jóhannesson
Hugbúnaðarþróun

heimir@wise.is

Páll Þórir Pálsson
Kerfisstjóri

pp@wise.is

Ragnar Gunnar Eiríksson
Hugbúnaðarþróun

ragnar@wise.is

Robert Vastea Bentia
Tækniþjónusta

robert@wise.is

Sigtryggur Sigtryggsson
Hugbúnaðarþróun

sigtryggur@wise.is

Stefán Torfi Höskuldsson
Framkvæmdastjóri

stefan@wise.is

Steinar Þór Hermannsson
Tækniþjónusta

steinar@wise.is

Sverrir Grétar Kristinsson
Hugbúnaðarþróun

sverrir@wise.is

Tarjei Nagell Ylvisåker
Tækniþjónusta

tarjei@wise.is

Sölu- og markaðssvið

Andrés Helgi Hallgrímsson
Sölustjóri sjávarútvegslausna

andres@wise.is

Björn Þórhallsson
sölustjóri

bjorn@wise.is

Bryndís Thelma Jónasdóttir
Samfélagsmiðlafulltrúi

bryndis@wise.is

Jón Heiðar Pálsson
Framkvæmdastjóri

jhp@wise.is

Sólrún Sæmundsen
Markaðsstjóri

solrun@wise.is

Svana Kristín Sigurjónsdóttir
Markaðssérfræðingur

svana@wise.is

Þjónustu- og ráðgjafasvið

Alda Pétursdóttir
Ráðgjafi

alda@wise.is

Anna Guðný Andersen
Ráðgjafi

anna@wise.is

Auður Kristjánsdóttir
Ráðgjafi

audur@wise.is

Árni Haukur Árnason
Ráðgjafi, CRM

arnihaukur@wise.is

Elín Áslaug Ásgeirsdóttir
Ráðgjafi

elina@wise.is

Erna Borgný Einarsdóttir
Ráðgjafi

ernae@wise.is

Eyrún Sif Skúladóttir
Ráðgjafi

eyrun@wise.is

Finnur Hreinsson
Ráðgjafi, verslunarlausnir

finnur@wise.is

Gissur Örn Hákonarson
Ráðgjafi

gissur@wise.is

Guðrún Valtýsdóttir
Ráðgjafi

gudrunv@wise.is

Halldór Lind Guðmundsson
Ráðgjafi

halldorlind@wise.is

Halldóra Íris Sigurgeirsdóttir
Ráðgjafi

halldorairis@wise.is

Hannes Kristjánsson
Ráðgjafi

hannes@wise.is

Helen Ómarsdóttir
Ráðgjafi

helen@wise.is

Helga Jónsdóttir
Verkefnastjóri

helgaj@wise.is

Hörður Einarsson
Ráðgjafi

hordur@wise.is

Inga Rut Hjartardóttir
Ráðgjafi

ingah@wise.is

Ingibjörg Erlendsdóttir
Verkefnastjóri

ingibjorg@wise.is

Jóhann Ófeigsson
Hópstjóri, Sjávarútvegur

jo@wise.is

Jón Einarsson
Ráðgjafi

jone@wise.is

Jón Hálfdán Árnason
Ráðgjafi, verslunarlausnir

jha@wise.is

Jón Pálmi Magnússon
Ráðgjafi

jpm@wise.is

Jóna Einarsdóttir
Ráðgjafi, leyfismál

jona@wise.is

Sigrún Gunnarsdóttir
Hópstjóri, SVEIT

sigrun@wise.is

Sigurður Eiríksson
Ráðgjafi

sigurdur@wise.is

Sigurður T. Valgeirsson
Ráðgjafi

sigurdurt@wise.is

Snorri Gissurarson
Ráðgjafi, Sveit

snorri@wise.is

Stefán Þór Stefánsson
Framkvæmdastjóri

stefans@wise.is

Steingerður Þ. Daníelsdóttir
Ráðgjafi

steingerdur@wise.is

Steinn Sigurðsson
Ráðgjafi

steinn@wise.is

Tómas Sævarsson
Verkefnastjóri

tomas@wise.is

Tryggvi Magnús Þórðarson
Ráðgjafi, verslunarlausnir

tryggvi@wise.is

Valgerður Geirsdóttir
Ráðgjafi

valgerdur@wise.is

Valur Guðlaugsson
Ráðgjafi, SVEIT

valurg@wise.is

Þórey Sigurbjörnsdóttir
Ráðgjafi

thorey@wise.is

Þórhallur Axelsson
Ráðgjafi

thorhallur@wise.is

Þórhildur Fjóla Stefánsdóttir
Ráðgjafi

thorhildur@wise.is

Þórunn Viðarsdóttir
Ráðgjafi

thorunnv@wise.is

Þróunarsvið

Agnar Már Heiðarsson
Hugbúnaðarþróun

agnar@wise.is

Anton Örn Þórarinsson
Hugbúnaðarþróun

anton@wise.is

Arna Sif Kærnested
Hugbúnaðarþróun

arnasif@wise.is

Árni Indriðason
Hugbúnaðarþróun

arnii@wise.is

Björn Eiríksson
Hugbúnaðarþróun

bjorne@wise.is

Davíð Snæhólm Baldursson
Hugbúnaðarþróun

davids@wise.is

Dagný Björk Stefánsdóttir
Hugbúnaðarþróun

dagnyb@wise.is

Grétar Örlygsson
Hugbúnaðarþróun

gretar@wise.is

Hafþór Ingi Heimisson
Hugbúnaðarþróun
hahe@wise.is
Hrólfur Gestsson
Hugbúnaðarþróun, Centara

hrolfur@wise.is

Jón Halldór Oddsson
Vörustjóri, SVEIT

jonh@wise.is

Jón Stefán Pétursson
Hugbúnaðarþróun

jonstefan@wise.is

Jóna Dagbjört Dagsdóttir
Hugbúnaðarþróun

dagbjort@wise.is

Kristján G. Kristjánsson
Kerfishönnuður

gaukur@wise.is

Ólafur H. Vignisson
Hugbúnaðarþróun

olafvig@wise.is

Pétur Elvar Sigurðsson
Hugbúnaðarþróun

petur@wise.is

Sigríður H. Hermannsdóttir
Framkvæmdastjóri

sigridur@wise.is

Skúli Eyjólfur Bjarnason
Hugbúnaðarþróun

skulib@wise.is

Snæbjörn Halldór Snæbjörnsson
Hugbúnaðarþróun

shs@wise.is

Solveig Ýr Sigurgeirsdóttir
Hugbúnaðarþróun

solveig@wise.is

Steingrímur Birgisson
Hugbúnaðarþróun

steinbir@wise.is

Tjörvi Jóhannsson
Hugbúnaðarþróun Centara

tjorvi@wise.is

Þorsteinn Guðmundsson
Hugbúnaðarþróun

thorsteinng@wise.is

Þórunn Guðmundsdóttir
Hugbúnaðarþróun

thorunn@wise.is

is_ISIcelandic
en_USEnglish is_ISIcelandic
Search
Generic filters